democracy - en to th translation catalogue (409 entries)

en:  - Invalid URL
th:  - URL ผิดพลาด

en:  limit upstream to
th:  จำกัด upstream ไว้ที่

en: $longAppName can find all the videos on your computer to help you organize your collection.
th: $longAppName สามารถค้นหาวิดิโอในเครื่องของคุณเพื่อทำการจัดเรียงเป็นคอลเลคชันได้

en: $longAppName regularly checks channels for new videos and downloads in the background.  Leaving it running means you'll have new videos when you're ready to watch.
th: $longAppName มักจะเช็คแชนแนลสำหรับวิดิโอใหม่ และดาวน์โหลดเป็นงานเบื้องหลัง เพียงทิ้งไว้ให้ทำงานแปลว่าคุณจะมีวิดิโอใหม่ๆให้ดูเสมอเมื่อยามที่คุณต้องการ

en: $shortAppName - Add Channel
th: $shortAppName - เพิ่มแชนแนล

en: $shortAppName - Add Miro Guide
th: $shortAppName - เพิ่ม Miro ไกด์

en: $shortAppName First Time Setup
th: ปรับแต่ง $shortAppName การทำงานครั้งแรก

en: %d Available Items
th: ไฟล์ %d มีให้โหลด

en: %d Downloaded Items
th: ไฟล์ %d ดาวน์โหลดเสร็จ

en: %d Downloading Items
th: กำลังโหลด %d

en: %d day
th: %d วัน

en: %d days
th: %d วัน

en: %d hours
th: %d ชั่วโมง

en: %d minutes
th: %d นาที

en: %d months
th: %d เดือน

en: %d video found | %d videos found
th[0]: ค้นพบวิดิโอ %d

en: %s MB required to store this video
th: ต้องการ %s MB เพื่อเก็บวิดิโอนี้

en: %s Version Alert
th: แจ้งเตือนเวอร์ชัน %s

en: %s Version Check
th: ตรวจสอบเวอร์ชัน %s

en: %s closed connection
th: %s ปิดการเชื่อมต่อ

en: %s database save failed
th: %s การฐานข้อมูลบันทึกล้มเหลว

en: %s database save succeeded
th: %s การบันทึกฐานข้อมูลเสร็จสิ้น

en: %s is invalid.  You must enter a non-negative number.
th: %s ไม่ถูกต้อง ค่าที่ใส่ต้องไม่ติดลบ

en: %s is up to date.
th: %s เป็นเวอร์ชันล่าสุดแล้ว

en: %s remaining
th: เหลืออีก %s

en: %s was unable to save its database: Disk Full.
    We suggest deleting files from the full disk or simply deleting some movies from your collection.
    Recent changes may be lost.
th: %s ไม่สามารถบันทึกฐานข้อมูลได้: ดิสก์เต็ม
    เราแนะนำให้ลบไฟล์ออกจากดิสก์ หรือลบวิดิโอบางอันออกจากคอลเล็คชัน
    การเปลี่ยนแปลงเร็วๆนี้อาจจะสูญหาย

en: (Changes won't go into effect until you restart Miro)
th: (การเปลี่ยนแปลงจะไม่มีผลจนกว่าจะเริ่มต้น Miro ใหม่อีกครั้ง)

en: (You must restart Miro for this change to take effect)
th: คุณต้องรีสตาท Miro เพื่อให้แสดงผลการแก้ไขที่ได้กระทำไป

en: 1 day
th: 1 วัน

en: 1 day
    3 days
    6 days
    10 days
    1 month
    Never
th: 1 วัน
    3 วัน
    6 วัน
    10 วัน
    1 เดือน
    ไม่จำกัด

en: 1 month
th: 1 เดือน

en: 10 days
th: 10 วัน

en: 3 days
th: 3 วัน

en: 3 hours
th: 3 ชั่วโมง

en: 6 days
th: 6 วัน

en: <b>BitTorrent</b>
th: <b>บิททอร์เรนท์</b>

en: <b>Searching for Videos</b>
th: <b>การค้นหาวิดีโอ</b>

en: <b>Would you like Miro to look for video files on your computer?</b>
th: <b>คุณต้องการให้ Miro ค้นหาวิดิโอในเครื่องของคุณไหม?</b>

en: <b>Would you like to run Miro when your computer starts up?</b>
th: <b>คุณต้องการให้เริ่มต้น Miro เมื่อเริ่มต้นระบบไหม?</b>

en: A new version of %s is available for download.
th: เวอร์ชันใหม่ของ %s มีให้ดาวน์โหลดแล้ว

en: A new version of %s is available. Would you like to download it now?
th: เวอร์ชันใหม่ของ %s ออกแล้ว ต้องการจะอัพเดทใหม?

en: About Miro
th: เกี่ยวกับ Miro

en: Add
th: เพิ่ม

en: Add Channel
th: เพิ่มช่อง

en: Add Channel _Guide...
th: เพิ่มแชนแนล_ไกด์...

en: Add Channel...
th: เพิ่มแชแนล...

en: Add Guide...
th: เพิ่มเติมคำแนะนำ...

en: Add Into New Folder
th: เพิ่มลงโฟลเดอร์ใหม่

en: Add _Channel
th: เพิ่มแชนแนล

en: Add to new playlist
th: เพิ่มในเพลย์ลิสท์ใหม่

en: Add...
th: เพิ่ม...

en: Adding %d channels to a new folder
th: เพิ่มแชนแนล %d ลงในโฟลเดอร์ใหม่

en: An unknown error has occurred %s.
th: มีปัญหาไม่ทราบสาเหตุเกิดขึ้น %s.

en: Are you sure you want to quit?
th: คุณแน่ใจว่าต้องการออกหรือไม่?

en: Are you sure you want to remove %s
th: คุณแน่ใจว่าต้องการลบ %s?

en: Are you sure you want to remove %s?
th: คุณแน่ใจที่จะลบ %s ?

en: Are you sure you want to remove %s?  Any downloads in progress will be canceled.
th: คุณแน่ใจหรือว่าต้องการลบ %s? ดาวน์โหลดใดๆที่อยู่ระหว่างดำเนินการจะถูกยกเลิก

en: Are you sure you want to remove these %s channels?
th: คุณแน่ใจหรือว่าต้องการลบ %s แชนแนล?

en: Are you sure you want to remove these %s channels?  Any downloads in progress will be canceled.
th: คุณแน่ใจหรือว่าต้องการลบ %s แชนแนล? ดาวน์โหลดใดๆที่อยู่ระหว่างดำเนินการจะถูกยกเลิก

en: Are you sure you want to stop watching %s?
th: คุณแน่ใจหรือว่าต้องการจะหยุดดู %s

en: Audio
th: เสียง

en: Authorization failed
th: การขออนุญาตล้มเหลว

en: Back
th: ย้อนกลับ

en: Bad content-type
th: คอนเทนต์ผิดประเภท

en: BitTorrent ports:
th: พอร์ตของบิททอร์เรนท์:

en: Box
th: กล่อง

en: Bring All to Front
th: นำไปไว้ข้างหน้า

en: Browse
th: เลือกแฟ้ม

en: By default, videos expire after
th: โดยปกติให้วิดีโอหมดอายุหลังผ่านไปแล้ว

en: By default, videos expire after:
th: กำหนดอายุไฟล์วิดิโอเป็นมาตรฐาน หมดอายุหลังจาก:

en: C_hannel:
th: _ช่อง:

en: C_reate Channel
th: _สร้างช่อง

en: Can't connect
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อได้

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Cancel Download
th: ยกเลิกการดาวน์โหลด

en: Cancel Search
th: ยกเลิกการค้นหา

en: Change
th: เปลี่ยน

en: Change...
th: เปลี่ยน...

en: Channel
th: แชนแนล

en: Channel is not compatible with $shortAppName!
th: แชนแนลไม่สามารถเข้ากันได้กับ $shortAppName!

en: Channel:
th: แชนแนล:

en: Channels
th: แชนเนล

en: Check _Version
th: ตรวจสอบ_เวอร์ชัน

en: Check for New Version
th: ตรวจสอบเวอร์ชันใหม่

en: Clear Menu
th: ล้างเมนู

en: Close Window
th: ปิดหน้าต่าง

en: Close to Tray
th: ปิดลงข้างล่าง

en: Close to tray so that downloads can continue.
th: ปิดลงข้างล่างเพื่อจะได้สามารถดำเนินการดาวน์โหลดต่อได้

en: Close to tray?
th: ปิดลงแถบล่าง

en: Connection Error: %s
th: การเชื่อมต่อผิดพลาด: %s

en: Connection closed
th: การเชื่อมต่อยุติ

en: Connection to %s timed out
th: หมดเวลาการเชื่อมต่อไปยัง %s

en: Copy
th: คัดลอก

en: Copy Channel URL
th: คัดลอก URL ของแชนแนล

en: Copy Channel _Link
th: คัดลอกลิ_งก์ของแชนแนล

en: Copy URL to clipboard
th: คัดลอก URL ลงคลิปบอร์ด

en: Copy Video URL
th: คัดลอก URL ของวิดีโอ

en: Copy Video _URL
th: _คัดลอก URL ของวิดิโอ

en: Corrupt Torrent
th: ทอร์เรนท์ผิดพลาด

en: Could not download the $shortAppName channel file: $url.
th: ไม่สามารถดาวน์โหลดแชนแนล $shortAppName : $url

en: Could not write to %s
th: ไม่สามารถเขียน %s

en: Couldn't load the feed at %s (%s).
th: ไม่สามารถโหลดฟีดที่ %s (%s).

en: Create
th: สร้าง

en: Create %d channels?
th: สร้างแชนแนล %d ?

en: Create Channel
th: สร้างแชนแนล

en: Create Channel Folder
th: สร้างโฟลเดอรแชนแนล

en: Create Playlist
th: สร้างเพลย์ลิสต์

en: Create Playlist Folder
th: สร้างโฟลเดอร์เพลย์ลิสท์

en: Cu_t
th: _ตัด

en: Cut
th: ตัด

en: Database too new
th: ฐานข้อมูลใหม่เกินไป

en: Delete
th: ลบ

en: Delete File
th: ลบไฟล์

en: Delete Files
th: ลบไฟล์ออก

en: Delete Videos
th: ลบวิดีโอ

en: Disk Space
th: ที่ว่างในดิสก์

en: Don't Worry About Disk Space:
th: ไม่ต้องกังวลกับดิสก์ที่เหลือ

en: Don't start a download if it leaves less than
th: ไม่ต้องดาวน์โหลดถ้าทำให้เหลือที่ว่างน้อยกว่า

en: Donate
th: บริจาค

en: Down Rate:
th: อัตราการโหลด:

en: Down Total
th: ดาวน์โหลดรวม

en: Down Total:
th: ดาวน์โหลดรวม:

en: Download
th: ดาวน์โหลด

en: Download Completed
th: ดาวน์โหลดเสร็จสิ้น

en: Download Details
th: รายละเอียดของดาวน์โหลด

en: Download Failed
th: ดาวน์โหลดล้มเหลว

en: Download at most
th: ดาวน์โหลดวิดีโอพร้อมกันครั้งละไม่เกิน

en: Download of video '%s' has failed.
th: ดาวน์โหลดวิดิโอ '%s' ล้มเหลว

en: Download of video '%s' is finished.
th: ดาวน์โหลดวิดิโอ '%s' เสร็จสิ้น

en: Downloading
th: กำลังดาวน์โหลด

en: Downloads
th: ดาวน์โหลด

en: Edit
th: แก้ไข

en: Enter a name for the new channel folder
th: ใส่ชื่อของโฟลเดอร์แชนแนลที่ต้องการสร้าง

en: Enter a name for the new playlist
th: ใส่ชื่อของเพลย์ลิสต์ที่จะสร้าง

en: Enter a name for the new playlist folder
th: ใส่ชื่อของโฟลเดอร์เพลย์ลิสท์ที่ต้องการสร้าง

en: Enter a new name for the channel %s
th: ใส่ชื่อใหม่ของแชนแนล %s

en: Enter a new name for the channel folder %s
th: ใส่ชื่อใหม่ของโฟลเดอร์แชนแนล %s

en: Enter a new name for the playlist %s
th: ใส่ชื่อใหม่ของเพลย์ลิสต์ %s

en: Enter a new name for the playlist folder %s
th: ใส่ชื่อใหม่ของโฟลเดอร์เพลย์ลิสท์ %s

en: Enter the URL of the channel to add
th: ใส่ URL ของช่องที่ต้องการเพิ่ม

en: Error
th: ผิดพลาด

en: Error Bombing Item
th: มีปัญหา Bombing Item

en: Error Opening Website
th: มีปัญหา Opening Website

en: Error Recommending Item
th: มีปัญหา Recommending Item

en: Error importing modules:
    %s
th: โมดูลสำคัญ error:
    %s

en: Error loading feed
th: โหลดฟีดผิดพลาด

en: Error: %s
th: ผิดพลาด: %s

en: Every 30 minutes
th: ทุกๆ 30 นาที

en: Every 30 minutes
    Every hour
    Manually
th: ทุก 30 นาที
    ทุกชั่วโมง
    ด้วยตัวเอง

en: Every hour
th: ทุกๆชั่วโมง

en: Example Playlist
th: ตัวอย่างรายการเล่น

en: Expires in %s
th: หมดอายุใน %s

en: File
th: แฟ้ม

en: File not found
th: ไม่พบไฟล์

en: File type:
th: ประเภทของไฟล์:

en: Filename:
th: ชื่อไฟล์:

en: Find Videos:
th: ค้นหาวิดีโอ:

en: Flash URL Scraping Error
th: Flash URL ผิดพลาด

en: Folder Location
th: ที่อยู่โฟลเดอร์

en: Folders
th: โฟลเดอร์

en: Full Screen
th: เต็มจอ

en: GB free.
th: GB

en: General
th: ค่าทั่วไป

en: Go
th: หา

en: Got 404 status code
th: ได้รับ 404 status code

en: HTTP error
th: HTTP ผิดพลาด

en: Help
th: วิธีใช้

en: Hide
th: ซ่อน

en: Hide Miro
th: ซ่อน Miro

en: Hide Others
th: ซ่อนส่วนอื่น

en: In This:
th: ใน:

en: Internal Error
th: เกิดข้อผิดพลาดภายใน

en: Internal Error: Not ready to send
th: มีข้อผิดพลาดภายใน: ไม่พร้อมที่จะส่ง

en: Invalid Torrent
th: ทอร์เรนท์ผิดพลาด

en: Invalid URL
th: URL ไม่ถูกต้อง

en: Invalid Value
th: ค่าไม่ถูกต้อง

en: Item Details
th: รายละเอียดของไอเท็ม

en: KB/s when my computer is active.
th: KB/s เมื่อคอมพิวเตอร์ถูกใช้งานอยู่

en: Keep
th: เก็บ

en: Keep Videos
th: เก็บวิดีโอ

en: Leave it On:
th: ทิ้งมันไว้

en: Library
th: ไลบรารี

en: Location http://foo.bar.com/baz requires a username and password for "text supplied by server". (Do not localize -- test data)
th: Location http://foo.bar.com/baz requires a username and password for "text supplied by server".

en: Main Window
th: หน้าต่างหลัก

en: MainMenu
th: เมนูหลัก

en: Manually
th: ด้วยตัวผู้ใช้

en: Mark as Unwatched
th: ตั้งเป็นยังไม่ได้ดู

en: Maximum:
th: สูงสุด:

en: Migrate existing movies?
th: ย้ายวิดิโอที่มีปัจจุบัน?

en: Minimize
th: ย่อเล็กสุด

en: Minimum:
th: ต่ำสุด:

en: Miro Guide
th: Miro ไกด์

en: Miro can find all the videos on your computer to help you organize your collection.
th: Miro สามารถค้นหาวิดิโอทั้งหมดในเครื่องเพื่อทำการจัดเรียงในคอลเลคชันได้

en: Movies Directory
th: ไดเร็คทอรี่ของไฟล์วิดิโอ

en: Never
th: ไม่จำกัด

en: New
th: ใหม่

en: New Channel Folder...
th: โฟลเดอร์แชนแนลใหม่

en: New Playlist Fol_der
th: โฟลเดอร์เพลย์ลิสต์_ใหม่

en: New Playlist Folder...
th: โฟลเดอร์เพลย์ลิสต์ใหม่

en: New Playlist...
th: เพลย์ลิสต์ใหม่

en: New Searc_h Channel...
th: เพิ่มแชนแนลค้_นหาใหม่...

en: New Search Channel
th: เพิ่มแชนแนลค้นหา

en: New Search Channel...
th: เพิ่มแชนแนลค้นหาใหม่...

en: New _Folder...
th: โฟลเดอร์_ใหม่...

en: New _Playlist
th: เพลย์ลิสต์_ใหม่

en: Next
th: ถัดไป

en: Next Video
th: วิดิโอถัดไป

en: No
th: ไม่ใช่

en: Not Now
th: ไม่ใช่ตอนนี้

en: Not enough disk space
th: เนื้อที่ในดิสก์ไม่เพียงพอ

en: Now you can explore the Channel Guide
    and start watching.  A few tips to get started:
th: ตอนนี้คุณสามารถเริ่มดูแชนแนลไกด์ต่างๆได้
    และสามารถเริ่มต้นดูได้ ทิปบางประการกำลังจะเริ่ม

en: OK
th: ตกลง

en: Ok
th: ตกลง

en: One or more of these items is a folder.  When you remove or delete a folder, any items inside that folder will also be removed or deleted.
th: หนึ่งในนี้หรือมากกว่าเป็นโฟลเดอร์ เมื่อคุณลบโฟลเดอร์ ไฟล์ภายในโฟลเดอร์จะโดนลบออกจากไลบรารีหรือลบทิ้งจากดิสก์

en: Open Recent
th: แฟ้มที่เพิ่งเปิด

en: Open...
th: เปิด...

en: Options
th: ออปชั่น

en: P_layback
th: _ควบคุม

en: Password:
th: รหัสผ่าน:

en: Password:
th: รหัสผ่าน:

en: Paste
th: วาง

en: Pause All Downloads ($numDownloading)
th: หยุดดาวน์โหลดทั้งหมด ($numDownloading)

en: Pause Download
th: พักการดาวน์โหลด

en: Pause Video
th: หยุดวิดิโอ

en: Paused
th: หยุด

en: Play
th: เล่น

en: Play Just This Video
th: เล่นเฉพาะวิดีโอนี้

en: Play Unwatched ($numUnwatched)
th: เล่นวิดิโอที่ยังไม่ได้ดู ($numUnwatched)

en: Play Video
th: เล่นวิดีโอ

en: Play videos one after another.
th: เล่นวิดีโอเรื่องถัดไปเรื่อยๆ

en: Playback
th: เล่น

en: Playlists
th: เพลย์ลิสต์

en: Preferences
th: ปรับแต่ง

en: Previous Video
th: วิดิโอก่อนหน้า

en: Question
th: คำถาม

en: Quit
th: ออก

en: Quit Miro
th: ออกจาก Miro

en: Re_name Channel Folder...
th: เ_ปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์แชนแนล...

en: Re_name Channel...
th: เ_ปลี่ยนชื่อแชนแนล...

en: Re_name Miro Guide...
th: เ_ปลี่ยนชื่อMiro Guide...

en: Re_name Playlist
th: เ_ปลี่ยนชื่อเพลย์ลิสต์

en: Re_name Playlist Folder...
th: เ_ปลี่ยนชื่อเพลย์ลิสท์...

en: Re_name Playlist...
th: เ_ปลี่ยนชื่อเพลย์ลิสท์...

en: Re_name Video
th: _เปลี่ยนชื่อวิดีโอ

en: Re_name...
th: เ_ปลี่ยนชื่อ...

en: Release Notes:
th: รายละเอียดการออกเวอร์ชันใหม่:

en: Remember video position.
th: จดจำตำแหน่งของวิดิโอ

en: Remove
th: ลบ

en: Remove %s
th: ลบ %s

en: Remove %s channels
th: ลบ %s แชนแนล

en: Remove Entry
th: ลบรายการ

en: Remove From Playlist
th: ลบออกจากเพลย์ลิสต์

en: Remove From the Library
th: ลบออกขสกไลบรารี

en: Remove...
th: ลบ...

en: Removing %s
th: ลบ %s

en: Removing %s items
th: ลบไอเท็ม %s

en: Rename Channel
th: เปลี่ยนชื่อแชนแนล

en: Rename Channel Folder
th: เปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์แชนแนล

en: Rename Playlist
th: เปลี่ยนชื่อเพลย์ลิสต์

en: Rename Playlist Folder
th: เปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์เพลย์ลิสท์

en: Rename...
th: เปลี่ยนชื่อ...

en: Report a _Bug
th: รายงาน_บั๊ก

en: Report a bug
th: รายงานบั๊ก

en: Reset Search
th: รีเซ็ทการค้นหา

en: Restart Upload
th: เริ่มอัพโหลดใหม่อีกครั้ง

en: Restrict to all my personal files.
th: จำกัดกับไฟล์ส่วนตัวทั้งหมด

en: Resume All Downloads ($numPaused)
th: ดาวน์โหลดต่อทั้งหมด ($numPaused)

en: Revert Title to Default
th: เปลี่ยนไตเติลเป็นค่าอัตโนมัติ

en: Run Miro at startup
th: รัน Miro เมื่อเริ่มระบบ

en: SSL connection error
th: การเชื่อมต่อ SSL ผิดพลาด

en: Save Video As...
th: บันทึกวิดีโอเป็น

en: Save Video _As...
th: _บันทึกวิดีโอเป็น...

en: Save Videos _As...
th: _บันทึกวิดีโอเป็น...

en: Save downloaded videos in this folder:
th: บันทึกวิดีโอที่ดาวน์โหลดมาไว้ที่โฟลเดอร์:

en: Search
th: ค้นหา

en: Search Engine
th: เซิร์ชเอนจิ้น

en: Search Engine:
th: เซิร์ชเอนจิ้น:

en: Search For:
th: หาคำว่า:

en: Search _Engine:
th: เซิร์ช_เอนจิ้น

en: Search for:
th: ค้นหา:

en: Search this folder:
th: ค้นหาในโฟลเดอร์นี้:

en: Search!
th: ค้นหา!

en: Searching for Videos
th: กำลังค้นหาวิดีโอ

en: Select
th: เลือก

en: Select All
th: เลือกทั้งหมด

en: Select Movies Directory
th: เลือกโฟลเดอร์เก็บวิดีโอ

en: Select _All
th: เลือกทั้ง_หมด

en: Select a Directory to store %s downloads in.
th: เลือกไดเร็คทอรี่ที่จะเก็บ %s เอาไว้

en: Select a Directory to view in the Library.
th: ค้นหาไดเรคทอรีเพื่อดูในไลบรารี

en: Send This Channel to a Friend
th: ส่งแชนแนลนี้ให้เพื่อน

en: Services
th: บริการ

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: Show
th: แสดง

en: Show All
th: แสดงทั้งหมด

en: Starting up
th: กำลังเริ่ม

en: Stop Video
th: หยุดวิดีโอ

en: Stop after each video.
th: หยุดหลังเล่นจบแต่ละเรื่อง

en: Stop watching %s
th: หยุดดู %s

en: Store downloaded videos in this folder:
th: เก็บวิดิโอที่ดาวน์โหลดไว้ในโฟลเดอร์นี้:

en: TORRENT
th: ทอร์เรนท์

en: The Miro Player can find all the videos on your computer to help you organize your collection.
    
    
    Would you like Miro to look for video files on your computer?
th: Miro สามารถค้นหาวิดิโอทั้งหมดในคอมพิวเตอร์ของคุณได้เพื่อจัดเป็นคอลเล็คชั่น
    
    
    คุณต้องการให้ Miro ค้นหาวิดิโอไฟล์ในเครื่องคุณหรือไม่?

en: The address you entered is not a valid URL.
    Please double check and try again.
th: แอดเดรสที่ใส่ไม่ถูกต้อง
    กรุณาเช็คอีกรอบ และลองอีกครั้ง

en: The button to the right of the play button shows videos fullscreen.
th: ปุ่มทางขวาของปุ่มเล่นจะแสดงวิดิโอเต็มจอ

en: The database has been successfully saved. It is now safe to quit without losing any data.
th: ฐานข้อมูลได้ถูกบันทึกเสร็จสิ้น ขณะนี้ปลอดภัยที่จะออกจากโปรแกรมโดยไม่สูญเสียข้อมูลใดๆ

en: The fall of $shortAppName??
th: ความล้มเหลวของ $shortAppName??

en: The next few screens will help you set up $longAppName so that it works best for you.
th: เพียงไม่กี่หน้าจอ จะช่วยคุณปรับแต่ง $longAppName เพื่อให้ทำงานได้ดีที่สุดสำหรับคุณ

en: The next few screens will help you set up Miro so that it works best for you.  Here's the first question.
th: หน้าจอต่อไปนี้จะช่วยให้คุณตั้งค่า Miro ที่จะทำงานได้ดีที่สุดสำหรับคุณ และนี่เป็นคำถามแรก

en: The next few screens will help you set up the Miro Player so that it works best for you. Here's the first question.
th: เพียงคำแนะนำไม่กี่ครั้งจะช่วยให้คุณตั้งค่า Miro ที่จะทำงานได้อย่างเหมาะสม นี่เป็นคำถามแรก

en: The torrent file %s appears to be corrupt and cannot be opened. [OK]
th: ไฟล์ทอร์เรนท์ %s เสียและไม่สามารถเปิดได้ [OK]

en: The torrent file at %s was not valid
th: ทอรเรนท์ไฟล์ที่ %s ไม่ถูกต้อง

en: The torrent file for this item was deleted
th: ทอร์เรนท์ไฟล์สำหรับไอเท็มนี้ถูกลบ

en: There was an error opening %s.  Please try again in a few seconds
th: มีปัญหาในการเปิด %s กรุณาเริ่มใหม่ในสองสามวินาทีถัดไป

en: This $shortAppName channel file has an invalid format: $url. Please notify the publisher of this file.
th: $shortAppName แชนแนลไฟล์นี้ผิดรูปแบบ: $url โปรดแจ้งผู้ทำสื่อนี้

en: This $shortAppName channel file has the wrong content type: $url. Please notify the publisher of this file.
th: $shortAppName แชนแนลไฟล์นี้ผิดประเภท: $url โปรดแจ้งผู้ทำสื่อนี้

en: This item is a folder.  When you remove a folder, any items inside that folder will be deleted.
th: ไอเท็มนี้เป็นโฟลเดอร์ เมื่อคุณลบโฟลเดอร์ไอเท็มใดๆข้างในโฟลเดอร์จะถูกลบไปด้วย

en: Timeout
th: หมดเวลา

en: To avoid internet slowdowns:
th: เพื่อหลีกเลี่ยงการใช้งานอินเทอร์เน็ตที่ช้าลง:

en: To run %s you need the most recent version of Quicktime, which is a free update.
th: เพื่อเล่น %s คุณจะเป็นต้องอัพเดทเวอร์ชันของ Quicktime ซึ่งหาโหลดได้ฟรี

en: Torrent Details
th: รายละเอียดของทอร์เรนท์

en: Torrent file deleted
th: ทอร์เรนท์ไฟล์ถูกลบ

en: Unknown
th: ไม่ทราบ

en: Unsupported version of Quicktime
th: Quicktime รุ่นที่ไม่ได้รับการสนับสนุน

en: Up Rate:
th: อัตราการอัพโหลด:

en: Up Total
th: อัพโหลดรวม

en: Up Total:
th: อัพโหลดรวม:

en: Update All Channels
th: อัพเดตแชนแนลทั้งหมด

en: Update Available
th: มีรุ่นใหม่

en: Update Channel
th: อัพเดตแชนแนล

en: Update Channel Now
th: อัพเดตแชนแนลเดี๋ยวนี้

en: Update Channels Now
th: อัพเดตแชนแนลเดี๋ยวนี้

en: Update _All Channels
th: อัพเดท_แชนแนลทั้งหมด

en: Username and password required
th: ต้องการชื่อผู้ใช้และรหัสผ่าน

en: Username:
th: ชื่อผู้ใช้:

en: Username:
th: ชื่อผู้ใช้:

en: Video Search
th: ค้นหาวิดีโอ

en: View this Directory in the Library
th: ดูไดเรคทอรีนี้ในไลบรารี

en: Volume _Down
th: _ลดเสียง

en: Volume _Up
th: _เพิ่มเสียง

en: Volume:
th: ระดับเสียง:

en: WARNING: This setting will not go into effect until you restart $longAppName.
th: อันตราย: การตั้งค่าจะไม่มีผลจนกว่าคุณทำการรีสตาท $longAppName

en: WEB PAGE
th: เว็บเพจ

en: Watch for new videos in these folders and include them in the Library:
th: คอยตรวจวิดิโอใหม่ๆในโฟลเดอร์เหล่านี้และใส่ลงในไลบรารี

en: We recommend that you have $longAppName launch when your computer starts up.  This way, videos in progress can finish downloading and new videos can be downloaded in the background, ready when you want to watch.
th: เราแนะนำให้คุณตั้ง $longAppName ทำงานเมื่อคุณเริ่มต้นระบบ ด้วยวิธีนี้ วิดิโอที่อยู่ระหว่างการดาวน์โหลดจะสามารถโหลดได้เสร็จ แล้ววิดิโอใหม่จะสามารถถูกโหลดได้โดยการทำงานเบื้องหลัง และพร้อมให้คุณชมเมื่อคุณต้องการ

en: Web page:
th: เว็บเพจ:

en: Welcome to Internet TV!
th: ยินดีต้อนรับสู่อินเทอร์เน็ททีวี

en: What would you like to do with the videos in these channels that you've downloaded?
th: คุณต้องการลบวิดีโอที่ดาวน์โหลดมาแล้วของแชนแนลนี้ด้วยหรือไม่

en: What would you like to do with the videos in this channel that you've downloaded?
th: คุณต้องการลบวิดีโอที่ดาวน์โหลดมาแล้วของแชนแนลนี้ด้วยหรือไม่

en: When I click the red close button:
th: เมื่อคลิกปุ่มปิดสีแดง

en: Will retry in %s
th: ลองใหม่ใน %s

en: Window
th: หน้าต่าง

en: Would you like $longAppName to look for video files on your computer?
th: คุณต้องการให้ $longAppName ค้นหาวิดิโอในเครื่องของคุณไหม?

en: Would you like to delete this folder and all of its videos or just remove its entry from the Library?
th: คุณต้องการลบโฟลเดอร์นี้และวิดิโอภายใน หรือคุณต้องการลบเพียงโฟลเดอร์ออกจากไลบรารี?

en: Would you like to keep the feed?
th: ต้องการเก็บฟีดนี้ไหม?

en: Would you like to run $shortAppName on startup?
th: คุณต้องการเริ่ม $shortAppName ตอนเริ่มต้นระบบไหม?

en: Yes
th: ใช่

en: You have a database that was saved with a newer version of $shortAppName. You must download the latest version of $shortAppName and run that.
th: คุณใช้ฐานข้อมูลที่ถูกบันทึกด้วยเวอร์ชันใหม่ของ $shortAppName คุณต้องดาวน์โหลด $shortAppName เวอร์ชันล่าสุดเพื่อใช้งาน

en: You're done!
th: เสร็จแล้ว!

en: You've selected a new folder to download movies to.  Should %s migrate your existing downloads there?  (Currently dowloading movies will not be moved until they finish).
th: คุณได้เลือกโฟล์เดอร์ที่จะดาวน์โหลดวิดิโอใหม่เข้าไป %s ควรจะย้ายวิดิโอดาวน์โหลดในปัจจุบันไปด้วยไหม? (วิดิโอที่ดาวน์โหลดอยู่จะไม่ถูกย้ายจนกว่าจะทำการดาวน์โหลดสำเร็จ)

en: Zoom
th: ขยาย

en: _About
th: _เกี่ยวกับ

en: _Channels
th: _แชนแนล

en: _Copy
th: _คัดลอก

en: _Delete
th: _ลบออก

en: _Donate
th: _บริจาค

en: _File
th: _ไฟล์

en: _Fullscreen
th: _แสดงผลเต็มหน้าจอ

en: _Help
th: _วิธีใช้

en: _Next Video
th: _วิดิโอถัดไป

en: _Open
th: _เปิด

en: _Paste
th: _แปะ

en: _Play
th: _เล่น

en: _Playlists
th: _เพลย์ลิสต์

en: _Previous Video
th: _วิดิโอก่อนหน้า

en: _Quit
th: _ออก

en: _Remove Channel Folder...
th: _ลบโฟลเดอร์แชนแนล...

en: _Remove Channel Folders...
th: _ลบโฟลเดอร์แชนแนล...

en: _Remove Channel...
th: _ลบแชนแนล...

en: _Remove Channels...
th: _ลบแชนแนล...

en: _Remove Playlist
th: _ลบเพลย์ลิสต์

en: _Remove Playlist Folder
th: _ลบโฟลเดอร์เพลย์ลิสต์

en: _Remove Playlist Folder...
th: _ลบโฟลเดอร์เพลย์ลิสท์...

en: _Remove Playlist Folders
th: _ลบโฟลเดอร์เพลย์ลิสต์

en: _Remove Playlist Folders...
th: _ลบโฟลเดอร์เพลย์ลิสท์...

en: _Remove Playlist...
th: _ลบเพลย์ลิสท์...

en: _Remove Playlists
th: _ลบเพลย์ลิสต์

en: _Remove Playlists...
th: _ลบเพลย์ลิสท์...

en: _Remove Video
th: _ลบวิดีโอ

en: _Remove Video...
th: _ลบวิดีโอ...

en: _Remove Videos
th: _ลบวิดีโอ

en: _Remove Videos...
th: _ลบวิดีโอ...

en: _Remove...
th: _ลบ...

en: _Search
th: _ค้นหา

en: _Search For:
th: _หาคำว่า:

en: _Send this channel to a friend
th: _ส่งแชนแนลนี้ให้เพื่อน

en: _Stop
th: _หยุด

en: _Update Channel...
th: _อัพเดตแชนแนล...

en: _Update Channels...
th: _อัพเดตแชนแนล...

en: _Video
th: _วิดีโอ

en: activity
th: กิจกรรม

en: and
th: ถึง

en: direct link to file
th: ลิงค์โดยตรงไปยังไฟล์

en: downloading...
th: กำลังดาวน์โหลด...

en: every 30 minutes
th: ทุก 30 นาที

en: every hour
th: ทุกชั่วโมง

en: manually
th: ตรวจสอบเอง

en: never
th: ไม่เคย

en: starting up
th: กำลังเริ่ม

en: starting up...
th: กำลังเริ่ม...

en: videos at once.
th: เรื่อง
